Nürburgring Nordschleife + Grand Prix Circuit (24h Layout)

Ipinapakita ng pahinang ito ang profile ng circuit, track map, race calendar, kaugnay na mga resulta, mga kalahok na driver at team, at mga kaugnay na artikulo para sa Nürburgring Nordschleife + Grand Prix Circuit (24h Layout) sa 51GT3 Racing Database. Ang mga rekord ay batay sa opisyal na event result documents, race calendars, at kaugnay na motorsport data sources.

Nürburgring Nordschleife + Grand Prix Circuit (24h Layout) Pangkalahatang-ideya at mga detalye

  • FIA Grade : FIA 1
  • Haba ng Sirkuito : 25.378 km (15.769 miles)
  • Pagkakaiba ng taas ng track : 300 m
  • Bilang ng mga kurbada : 170
  • Kontinente : Europa
  • Bansa / Rehiyon : Alemanya
  • Estado / Probinsya : Rhineland-Palatinate
  • Lokasyon : Nürburgring, 53520 Nürburg, Alemanya
  • Pangalan sa Ingles : Nürburgring Nordschleife + Grand Prix Circuit (24h Layout)
  • Kilala rin bilang : Nürburgring 24h Circuit, Nürburgring 24h Layout, 24h-Rennen Layout, Nordschleife + Grand Prix Circuit

Ang Nürburgring Nordschleife + Grand Prix Circuit (24h Layout) ay ang ultra-long configuration na ginagamit para sa Nürburgring 24 Hours. Pinagsasama ang maalamat na Nordschleife sa halos lahat ng modernong Grand Prix Circuit, may sukat itong 25.378 kilometro at isa sa pinakamahaba at pinakakumplikadong permanenteng racing circuit sa mundo.

Nagsisimula ang isang lap sa malawak at modernong Grand Prix Circuit bago sumama sa makitid at mataas na alun-alon na Nordschleife. Ang dalawang seksyong ito ay may malaking pagkakaiba sa lapad ng track, mga run-off area, mga sequence ng kurbada at istilo ng pagmamaneho. Ang seksyon ng Grand Prix ay nagbibigay ng mas maraming pagkakataon sa mabigat na pagpreno at pag-overtake, habang ang Nordschleife ay kilala sa mabibilis na kurbada, blind crests, dramatikong pagbabago sa elevation at limitadong margin para sa error.

Ang pinakamataas at pinakamababang punto ng pinagsamang circuit ay pinaghihiwalay ng humigit-kumulang 300 metro, habang ang lap ay naglalaman ng higit sa 170 kurbada at pagbabago ng direksyon. Dahil sa pambihirang haba nito, ang iba't ibang seksyon ng circuit ay maaaring makaranas ng iba't ibang panahon at kondisyon ng track nang sabay-sabay. Dapat ding makayanan ng mga drayber ang karera sa gabi, matinding trapiko, at malalaking pagkakaiba sa bilis sa pagitan ng mga klase ng kotse.

Ang konpigurasyong ito ay pangunahing ginagamit para sa Nürburgring 24 Oras at mga kwalipikadong karera nito. Dapat pagsamahin ng mga kotse ang mataas na bilis na katatagan sa Nordschleife at liksi sa mas mabagal na mga kurba ng Grand Prix Circuit habang nananatiling maaasahan sa buong karerang pangmalayuang distansya. Samakatuwid, ang pag-setup ng sasakyan ay nangangailangan ng maingat na balanse sa pagitan ng ilang magkakakumpitensyang hinihingi sa pagganap.

Nürburgring Nordschleife + Grand Prix Circuit (24h Layout) Dumating at Magmaneho

Tingnan ang lahat

Kung ang iyong koponan ay nag-aalok ng pagpapaupa ng sasakyang pangkarera/pwesto sa karera, maaari kang mag-post ng mga libreng ad。 Mag-click dito upang mag-post


Mga Kaugnay na Artikulo

Tingnan ang lahat ng artikulo
2027 ADAC 24h Nürburgring Series: Isang Limang-Weekend na Season sa Green Hell

2027 ADAC 24h Nürburgring Series: Isang Limang-Weekend na...

Balitang Racing at Mga Update Agosto 17, 2026

*Na-update noong ika-17 ng Agosto 2026. Ang artikulong ito ay batay sa impormasyong kasalukuyang makukuha. Ang mga petsang minarkahan bilang pansamantala—at ang mga iminungkahing tagal ng karera—ay...


Nürburgring Track Layouts Ipinaliwanag: GP-Strecke, Nordschleife, NLS at 24h Layout

Nürburgring Track Layouts Ipinaliwanag: GP-Strecke, Nords...

Kaalaman at Gabay sa Karera Alemanya Agosto 3, 2026

Ang Nürburgring ay madalas na tinutukoy na parang isang iisang circuit, ngunit sa pagsasagawa, ang pangalan ay naglalarawan ng isang buong motorsport complex na naglalaman ng ilang iba't ibang conf...


Nürburgring Nordschleife + Grand Prix Circuit (24h Layout) Mga Resulta ng Karera

Tingnan lahat ng resulta

I-click para sundan at makakatanggap ka ng mga abiso kapag na-update ang data. Kung mayroon kang kaugnay na data, huwag mag-atubiling isumite ito. Isumite ang datos

Mga Rekord ng Oras ng Qualifying Lap sa Nürburgring Nordschleife + Grand Prix Circuit (24h Layout)

Tingnan lahat ng resulta

I-click para sundan at makakatanggap ka ng mga abiso kapag na-update ang data. Kung mayroon kang kaugnay na data, huwag mag-atubiling isumite ito. Isumite ang datos

Mga Sasakyan ng Karera na Ibinebenta

May race car ka bang ibinebenta o naghahanap ng susunod mong race car? I-publish ang iyong listing sa 51GT3 at makipag-ugnayan sa mga motorsport team, driver, at mga propesyonal sa industriya sa buong mundo.