Red Bull Team ABT
Trang này hiển thị hồ sơ đội đua, tổng quan hoạt động thi đấu, kết quả chính thức, thành tích podium và các bài viết liên quan của Red Bull Team ABT trong Cơ sở dữ liệu Đua xe 51GT3. Các bản ghi được dựa trên tài liệu kết quả sự kiện chính thức và các nguồn dữ liệu motorsport liên quan.
Thông tin đội bóng
- Tên đội tiếng Anh: Red Bull Team ABT
Nếu đây là đội đua của bạn, bạn có thể xác nhận quyền sở hữu và xác minh hồ sơ đội trên 51GT3. Sau khi xác minh, bạn có thể quản lý thông tin và hình ảnh hồ sơ của đội, đồng thời gửi các kết quả đua còn thiếu hoặc không chính xác để được ưu tiên xem xét và bổ sung.
Xác nhận quyền sở hữu hồ sơ đội đua này Tạo nhãn dán hồ sơ đua xeRed Bull Team ABT Thống kê đua xe
Đội Red Bull Team ABT Chiến Thắng
Xem tất cả dữ liệu (1)Red Bull Team ABT Dòng thời gian sự nghiệp đua xe
-
2026
Thử thách Intercontinental GT 2 Các lần xuất phát cuộc đua 🥈 P2 × 1 Nürburgring Langstrecken-Serie 1 Các lần xuất phát cuộc đua -
2025
Nürburgring Langstrecken-Serie 3 Các lần xuất phát cuộc đua
Red Bull Team ABT Kết quả đua gần đây
Xem tất cả kết quả| Năm | Chuỗi Đua | Đường đua | Vòng/Chặng đua | Hạng | VT hạng | Tay đua | Xe đua | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | Thử thách Intercontinental GT | Đường đua Nürburgring Nordschleife | Rd02-R1 | SP 9 | 2 | #84 Lamborghini Huracán GT3 EVO II | ||
| 2026 | Thử thách Intercontinental GT | Đường đua Nürburgring Nordschleife | Rd02-R1 | SP 9 | DNF | #130 Lamborghini Huracán GT3 EVO II | ||
| 2026 | Nürburgring Langstrecken-Serie | Nürburgring Nordschleife + Vòng đua Grand Prix (Bố cục NLS) | NLS2 | SP9 PRO | 8 | #130 Lamborghini Huracán GT3 EVO II | ||
| 2025 | Nürburgring Langstrecken-Serie | Nürburgring Nordschleife + Vòng đua Grand Prix (Bố cục NLS) | NLS4 | SP9 PRO | 5 | #27 Lamborghini Huracán GT3 | ||
| 2025 | Nürburgring Langstrecken-Serie | Nürburgring Nordschleife + Vòng đua Grand Prix (Bố cục NLS) | NLS3 | SP9 PRO | 10 | #27 Lamborghini Huracán GT3 | ||
| 2025 | Nürburgring Langstrecken-Serie | Nürburgring Nordschleife + Vòng đua Grand Prix (Bố cục NLS) | NLS1 | SP9 PRO | 7 | #27 Lamborghini Huracán GT3 |
Red Bull Team ABT Kết quả phân hạng gần đây
Xem tất cả kết quả| Năm | Chuỗi Đua | Đường đua | Vòng/Phân hạng | Hạng | Thời gian vòng đua | Tay đua | Xe đua | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | Thử thách Intercontinental GT | Đường đua Nürburgring Nordschleife | Rd02-Q3 | SP 9 | 08:11.468 | #130 Lamborghini Huracán GT3 EVO II | ||
| 2026 | Thử thách Intercontinental GT | Đường đua Nürburgring Nordschleife | Rd02-Q3 | SP 9 | 08:11.123 | #84 Lamborghini Huracán GT3 EVO II | ||
| 2026 | Thử thách Intercontinental GT | Đường đua Nürburgring Nordschleife | Rd02-Q2 | SP 9 | 08:10.485 | #130 Lamborghini Huracán GT3 EVO II | ||
| 2026 | Thử thách Intercontinental GT | Đường đua Nürburgring Nordschleife | Rd02-Q1 | SP 9 | 08:14.734 | #130 Lamborghini Huracán GT3 EVO II |
Red Bull Team ABT Kinh nghiệm tham gia các giải đua
| Bộ đua xe | Mùa giải | Số Cuộc Đua Tổng Cộng | Lần lên bục podium |
|---|---|---|---|
| Nürburgring Langstrecken-Serie | 2025, 2026 | 4 | |
| Thử thách Intercontinental GT | 2026 | 2 | 🥈 P2 × 1 |
Red Bull Team ABT Kinh nghiệm trên đường đua
| Đường đua | Số Cuộc Đua Tổng Cộng | Vòng phân hạng tốt nhất | Xe đua | |
|---|---|---|---|---|
| Nürburgring Nordschleife + Vòng đua Grand Prix (Bố cục NLS) | 4 | |||
| Đường đua Nürburgring Nordschleife | 2 | 08:10.485 | #130 - Lamborghini Huracán GT3 EVO II |
Red Bull Team ABT Kinh nghiệm với xe đua
| Mẫu xe đua | Mùa giải | Số Cuộc Đua Tổng Cộng | Lần lên bục podium |
|---|---|---|---|
| Lamborghini Huracán GT3 | 2025 | 3 | |
| Lamborghini Huracán GT3 EVO II | 2026 | 3 | 🥈 P2 × 1 |
Red Bull Team ABT Tay đua
| Tay đua ô tô | Mùa giải | Số Cuộc Đua Tổng Cộng | Bộ đua xe |
|---|---|---|---|
| Mirko Bortolotti | 2025, 2026 | 3 | Nürburgring Langstrecken-Serie |
| Luca Engstler | 2025, 2026 | 3 | Nürburgring Langstrecken-Serie |
| Marco MAPELLI | 2025, 2026 | 2 | Nürburgring Langstrecken-Serie |
| Christian Engelhart | 2025 | 2 | Nürburgring Langstrecken-Serie |
| Engstler Luca | 2026 | 1 | Thử thách Intercontinental GT |
| Mapelli Marco | 2026 | 1 | Thử thách Intercontinental GT |
| Bortolotti Mirko | 2026 | 1 | Thử thách Intercontinental GT |
| Catsburg Nicky | 2026 | 1 | Thử thách Intercontinental GT |
| Niederhauser Patric | 2026 | 1 | Thử thách Intercontinental GT |
| Yelloly Nicholas | 2026 | 1 | Thử thách Intercontinental GT |
| Patric Niederhauser | 2026 | 1 | Nürburgring Langstrecken-Serie |
| Jordan Pepper | 2025 | 1 | Nürburgring Langstrecken-Serie |
| Daniel JUNCADELLA | 2025 | 1 | Nürburgring Langstrecken-Serie |