TARO Racing
Ipinapakita ng pahinang ito ang profile ng team, racing overview, opisyal na mga resulta, podium records, at mga kaugnay na artikulo para sa TARO Racing sa 51GT3 Racing Database. Ang mga rekord ay batay sa opisyal na event result documents at kaugnay na motorsport data sources.
Impormasyon ng Koponan
- Pangalan ng Koponan sa Ingles: TARO Racing
Kung ito ang iyong racing team, maaari mong i-claim at i-verify ang team profile sa 51GT3. Kapag na-verify na, maaari mong pamahalaan ang impormasyon at mga larawan ng team profile, at magsumite ng nawawala o maling race results para sa priority review at pagdagdag.
I-claim ang Racing Team Profile na Ito Gumawa ng Racing Profile StickerTARO Racing Racing Statistics
Mga Podium ng Koponan TARO Racing
Tumingin ng lahat ng data (1)TARO Racing Timeline ng Racing Career
-
2026
Porsche Sprint Challenge sa Japan 4 Mga Race Start 🥈 P2 × 1
TARO Racing Mga Kamakailang Resulta ng Karera
Tingnan lahat ng resulta| Taon | Serye ng Karera | Sirkito ng Karera | Round/Race | Kategorya | Pos. Klase | Mga Racing Driver | Race Car | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | Porsche Sprint Challenge sa Japan | Fuji International Speedway Circuit | Rd06 | GT3-I | 4 | #77 Porsche 911 Cup (992.2) | ||
| 2026 | Porsche Sprint Challenge sa Japan | Fuji International Speedway Circuit | Rd05 | GT3-I | 7 | #77 Porsche 911 Cup (992.2) | ||
| 2026 | Porsche Sprint Challenge sa Japan | Okayama International Circuit | Rd02-R2 | I | 4 | #77 Porsche 991.2 GT3 Cup | ||
| 2026 | Porsche Sprint Challenge sa Japan | Okayama International Circuit | Rd02-R1 | I | 2 | #77 Porsche 991.2 GT3 Cup |
TARO Racing Mga Kamakailang Resulta ng Qualifying
Tingnan lahat ng resulta| Taon | Serye ng Karera | Sirkito ng Karera | Rd/Qualifying | Kategorya | Oras ng Pag-ikot | Racing Driver | Race Car | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | Porsche Sprint Challenge sa Japan | Okayama International Circuit | Rd02-Q2 | I | 01:35.355 | #77 Porsche 991.2 GT3 Cup | ||
| 2026 | Porsche Sprint Challenge sa Japan | Okayama International Circuit | Rd02-Q1 | I | 01:35.218 | #77 Porsche 991.2 GT3 Cup | ||
| 2026 | Porsche Sprint Challenge sa Japan | Fuji International Speedway Circuit | Q1 | GT3-I | 01:45.091 | #77 Porsche 911 Cup (992.2) |
TARO Racing Karanasan sa Racing Series
| Serye ng Karera | Mga Season | Kabuuang Labanan | Mga Podium |
|---|---|---|---|
| Porsche Sprint Challenge sa Japan | 2026 | 4 | 🥈 P2 × 1 |
TARO Racing Karanasan sa Circuit
| Sirkito ng Karera | Kabuuang Labanan | Pinakamahusay na Qualifying Lap | Race Car | |
|---|---|---|---|---|
| Fuji International Speedway Circuit | 2 | 01:45.091 | #77 - Porsche 911 Cup (992.2) | |
| Okayama International Circuit | 2 | 01:35.218 | #77 - Porsche 991.2 GT3 Cup |
TARO Racing Karanasan sa Race Car
| Modelo ng Race Car | Mga Season | Kabuuang Labanan | Mga Podium |
|---|---|---|---|
| Porsche 911 Cup (992.2) | 2026 | 2 | |
| Porsche 991.2 GT3 Cup | 2026 | 2 | 🥈 P2 × 1 |
TARO Racing Mga Driver
| Racing Driver | Mga Season | Kabuuang Labanan | Serye ng Karera |
|---|---|---|---|
| MUSASHI | 2026 | 4 | Porsche Sprint Challenge sa Japan |