O-NE Racing

Trang này hiển thị hồ sơ đội đua, tổng quan hoạt động thi đấu, kết quả chính thức, thành tích podium và các bài viết liên quan của O-NE Racing trong Cơ sở dữ liệu Đua xe 51GT3. Các bản ghi được dựa trên tài liệu kết quả sự kiện chính thức và các nguồn dữ liệu motorsport liên quan.

Thông tin đội bóng
  • Tên đội tiếng Anh: O-NE Racing
  • Quốc gia/Khu vực: Hàn Quốc

Nếu đây là đội đua của bạn, bạn có thể xác nhận quyền sở hữu và xác minh hồ sơ đội trên 51GT3. Sau khi xác minh, bạn có thể quản lý thông tin và hình ảnh hồ sơ của đội, đồng thời gửi các kết quả đua còn thiếu hoặc không chính xác để được ưu tiên xem xét và bổ sung.

Xác nhận quyền sở hữu hồ sơ đội đua này Tạo nhãn dán hồ sơ đua xe

O-NE Racing Thống kê đua xe

Tổng số cuộc đua

121

Tổng số chuỗi giải: 1

Tỷ lệ chiến thắng

1.7%

Nhà vô địch: 2

Tỷ lệ lên bục podium

10.7%

Lần lên bục podium: 13

Tỷ lệ hoàn thành

81.8%

Lần hoàn thành cuộc đua: 99

Số liệu thống kê được tính dựa trên kết quả các cuộc đua hiện được ghi nhận trong Cơ sở dữ liệu đua xe 51GT3. Nhấp vào đây để liên hệ với chúng tôi để gửi dữ liệu

O-NE Racing Dòng thời gian sự nghiệp đua xe

O-NE Racing Kết quả phân hạng gần đây

Xem tất cả kết quả
Năm Chuỗi Đua Đường đua Vòng/Phân hạng Hạng Thời gian vòng đua Tay đua Xe đua
2026 Giải vô địch Superrace Đường đua Everland Rd01-Q GR6000 01:55.719 #17 Toyota GR Supra
2026 Giải vô địch Superrace Đường đua Everland Rd01-Q GR6000 01:55.918 #94 Toyota GR Supra
2026 Giải vô địch Superrace Đường đua Everland Rd01-Q GR6000 01:55.145 #04 Toyota GR Supra

O-NE Racing Kinh nghiệm tham gia các giải đua

Bộ đua xe Mùa giải Số Cuộc Đua Tổng Cộng Lần lên bục podium
Giải vô địch Superrace 2024, 2025, 2026 121 🏆 P1 × 2 / 🥈 P2 × 5 / 🥉 P3 × 6

O-NE Racing Kinh nghiệm trên đường đua

Đường đua Số Cuộc Đua Tổng Cộng Vòng phân hạng tốt nhất Xe đua
Đường đua Everland 60 01:55.145 #04 - Toyota GR Supra
Bên ngoài Speedium 34
Đường đua quốc tế Hàn Quốc 27

O-NE Racing Kinh nghiệm với xe đua

Mẫu xe đua Mùa giải Số Cuộc Đua Tổng Cộng Lần lên bục podium
Toyota GR Supra 2024, 2025, 2026 121 🏆 P1 × 2 / 🥈 P2 × 5 / 🥉 P3 × 6

Đánh giá và nhận xét về O-NE Racing


Đánh giá và nhận xét