Evolve Racing
Trang này hiển thị hồ sơ đội đua, tổng quan hoạt động thi đấu, kết quả chính thức, thành tích podium và các bài viết liên quan của Evolve Racing trong Cơ sở dữ liệu Đua xe 51GT3. Các bản ghi được dựa trên tài liệu kết quả sự kiện chính thức và các nguồn dữ liệu motorsport liên quan.
Thông tin đội bóng
- Tên đội tiếng Anh: Evolve Racing
- Quốc gia/Khu vực: Canada
Nếu đây là đội đua của bạn, bạn có thể xác nhận quyền sở hữu và xác minh hồ sơ đội trên 51GT3. Sau khi xác minh, bạn có thể quản lý thông tin và hình ảnh hồ sơ của đội, đồng thời gửi các kết quả đua còn thiếu hoặc không chính xác để được ưu tiên xem xét và bổ sung.
Xác nhận quyền sở hữu hồ sơ đội đua này Tạo nhãn dán hồ sơ đua xeEvolve Racing Thống kê đua xe
Đội Evolve Racing Chiến Thắng
Xem tất cả dữ liệu (9)Evolve Racing Dòng thời gian sự nghiệp đua xe
-
2026
Dòng TCR Trung Quốc 2 Các lần xuất phát cuộc đua 🏆 P1 × 2 -
2025
Chuyến lưu diễn vòng quanh thế giới của TCR 8 Các lần xuất phát cuộc đua Dòng TCR Châu Á 6 Các lần xuất phát cuộc đua Dòng TCR Trung Quốc 2 Các lần xuất phát cuộc đua 🏆 P1 × 1 / 🥉 P3 × 1 -
2024
Dòng TCR Trung Quốc 20 Các lần xuất phát cuộc đua 🥉 P3 × 1 Chuyến lưu diễn vòng quanh thế giới của TCR 8 Các lần xuất phát cuộc đua Giải đua xe ô tô Grand Prix Macao 4 Các lần xuất phát cuộc đua Cúp thể thao TCSC 4 Các lần xuất phát cuộc đua -
2023
Giải đua xe ô tô Grand Prix Macao 6 Các lần xuất phát cuộc đua 🏆 P1 × 2 / 🥉 P3 × 2 Chuyến lưu diễn vòng quanh thế giới của TCR 2 Các lần xuất phát cuộc đua
Evolve Racing Kết quả đua gần đây
Xem tất cả kết quảEvolve Racing Kết quả phân hạng gần đây
Xem tất cả kết quảEvolve Racing Kinh nghiệm tham gia các giải đua
| Bộ đua xe | Mùa giải | Số Cuộc Đua Tổng Cộng | Lần lên bục podium |
|---|---|---|---|
| Dòng TCR Trung Quốc | 2024, 2025, 2026 | 24 | 🏆 P1 × 3 / 🥉 P3 × 2 |
| Chuyến lưu diễn vòng quanh thế giới của TCR | 2023, 2024, 2025 | 18 | |
| Giải đua xe ô tô Grand Prix Macao | 2023, 2024 | 10 | 🏆 P1 × 2 / 🥉 P3 × 2 |
| Dòng TCR Châu Á | 2025 | 6 | |
| Cúp thể thao TCSC | 2024 | 4 |
Evolve Racing Kinh nghiệm trên đường đua
| Đường đua | Số Cuộc Đua Tổng Cộng | Vòng phân hạng tốt nhất | Xe đua | |
|---|---|---|---|---|
| Đường đua quốc tế Chu Châu | 18 | 01:44.229 | #28 - Hyundai Elantra N TCR | |
| Vòng đua Macau Guia | 18 | 02:30.898 | #281 - Hyundai Elantra N TCR | |
| Đường đua quốc tế Thượng Hải | 8 | 02:11.375 | #28 - Hyundai Elantra N TCR | |
| Bên ngoài Speedium | 6 | 01:55.372 | #281 - Hyundai i30 N TCR | |
| Đường đua quốc tế Ninh Ba | 6 | 01:51.336 | #28 - Hyundai Elantra N TCR | |
| Đường đua quốc tế Chiết Giang | 6 | 01:33.523 | #28 - Hyundai Elantra N TCR |
Evolve Racing Kinh nghiệm với xe đua
| Mẫu xe đua | Mùa giải | Số Cuộc Đua Tổng Cộng | Lần lên bục podium |
|---|---|---|---|
| Hyundai Elantra N TCR | 2023, 2024, 2025, 2026 | 34 | 🏆 P1 × 5 / 🥉 P3 × 3 |
| Hyundai i30 N TCR | 2023, 2024, 2025 | 14 | 🥉 P3 × 1 |
| Honda Civic Type R TCR (FK7) | 2024 | 14 |
Evolve Racing Tay đua
| Tay đua ô tô | Mùa giải | Số Cuộc Đua Tổng Cộng | Bộ đua xe |
|---|---|---|---|
| Lu Si Hao | 2023, 2024, 2025, 2026 | 40 | Chuyến lưu diễn vòng quanh thế giới của TCR , Dòng TCR Trung Quốc , Dòng TCR Châu Á + Thêm 2 |
| MAN Siu Ming | 2024 | 16 | Dòng TCR Trung Quốc , Chuyến lưu diễn vòng quanh thế giới của TCR , Giải đua xe ô tô Grand Prix Macao + Thêm 1 |
| LIU Song Hao | 2024 | 4 | Cúp thể thao TCSC |
| Li Jia Xi | 2024 | 2 | Dòng TCR Trung Quốc |
| Huang Kui Sheng | 2024 | 2 | Dòng TCR Trung Quốc |
| KAO Chia-Hong | 2023 | 2 | Giải đua xe ô tô Grand Prix Macao |