Ferrari Adelaide
Ipinapakita ng pahinang ito ang profile ng team, racing overview, opisyal na mga resulta, podium records, at mga kaugnay na artikulo para sa Ferrari Adelaide sa 51GT3 Racing Database. Ang mga rekord ay batay sa opisyal na event result documents at kaugnay na motorsport data sources.
Impormasyon ng Koponan
- Pangalan ng Koponan sa Ingles: Ferrari Adelaide
Kung ito ang iyong racing team, maaari mong i-claim at i-verify ang team profile sa 51GT3. Kapag na-verify na, maaari mong pamahalaan ang impormasyon at mga larawan ng team profile, at magsumite ng nawawala o maling race results para sa priority review at pagdagdag.
I-claim ang Racing Team Profile na Ito Gumawa ng Racing Profile StickerFerrari Adelaide Racing Statistics
Mga Podium ng Koponan Ferrari Adelaide
Tumingin ng lahat ng data (4)Ferrari Adelaide Timeline ng Racing Career
-
2026
Ferrari Challenge Australasia 4 Mga Race Start 🏆 P1 × 1 / 🥉 P3 × 1 -
2025
Ferrari Challenge Australasia 3 Mga Race Start 🥈 P2 × 1 / 🥉 P3 × 1
Ferrari Adelaide Mga Kamakailang Resulta ng Karera
Tingnan lahat ng resulta| Taon | Serye ng Karera | Sirkito ng Karera | Round/Race | Kategorya | Pos. Klase | Mga Racing Driver | Race Car | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | Ferrari Challenge Australasia | Ang Bend Motorsport Park - International Circuit | Rd03-R2 | CS | 3 | #100 Ferrari 296 Challenge | ||
| 2026 | Ferrari Challenge Australasia | Ang Bend Motorsport Park - International Circuit | Rd03-R1 | CS | DNF | #100 Ferrari 296 Challenge | ||
| 2026 | Ferrari Challenge Australasia | Phillip Island Grand Prix Circuit | R02-R2 | CS | DNF | #100 Ferrari 296 Challenge | ||
| 2026 | Ferrari Challenge Australasia | Phillip Island Grand Prix Circuit | R02-R1 | CS | 1 | #100 Ferrari 296 Challenge | ||
| 2025 | Ferrari Challenge Australasia | Ang Bend Motorsport Park | R05-R2 | CS | 3 | #100 Ferrari 296 GT3 | ||
| 2025 | Ferrari Challenge Australasia | Ang Bend Motorsport Park | R05-R1 | CS | 2 | #100 Ferrari 296 GT3 | ||
| 2025 | Ferrari Challenge Australasia | Sydney Motorsport Park | R04-R1 | CS | NC | #100 Ferrari 296 GT3 |
Ferrari Adelaide Mga Kamakailang Resulta ng Qualifying
Tingnan lahat ng resultaFerrari Adelaide Karanasan sa Racing Series
| Serye ng Karera | Mga Season | Kabuuang Labanan | Mga Podium |
|---|---|---|---|
| Ferrari Challenge Australasia | 2025, 2026 | 7 | 🏆 P1 × 1 / 🥈 P2 × 1 / 🥉 P3 × 2 |
Ferrari Adelaide Karanasan sa Circuit
| Sirkito ng Karera | Kabuuang Labanan | Pinakamahusay na Qualifying Lap | Race Car | |
|---|---|---|---|---|
| Ang Bend Motorsport Park - International Circuit | 2 | 01:51.527 | #100 - Ferrari 296 Challenge | |
| Phillip Island Grand Prix Circuit | 2 | 01:33.415 | #100 - Ferrari 296 Challenge | |
| Ang Bend Motorsport Park | 2 | 01:51.752 | #100 - Ferrari 296 GT3 | |
| Sydney Motorsport Park | 1 | 01:32.012 | #100 - Ferrari 296 GT3 |
Ferrari Adelaide Karanasan sa Race Car
| Modelo ng Race Car | Mga Season | Kabuuang Labanan | Mga Podium |
|---|---|---|---|
| Ferrari 296 Challenge | 2026 | 4 | 🏆 P1 × 1 / 🥉 P3 × 1 |
| Ferrari 296 GT3 | 2025 | 3 | 🥈 P2 × 1 / 🥉 P3 × 1 |
Ferrari Adelaide Mga Driver
| Racing Driver | Mga Season | Kabuuang Labanan | Serye ng Karera |
|---|---|---|---|
| Aemel Nordin | 2025, 2026 | 7 | Ferrari Challenge Australasia |