Car Mods Australia

Ipinapakita ng pahinang ito ang profile ng team, racing overview, opisyal na mga resulta, podium records, at mga kaugnay na artikulo para sa Car Mods Australia sa 51GT3 Racing Database. Ang mga rekord ay batay sa opisyal na event result documents at kaugnay na motorsport data sources.

Impormasyon ng Koponan
  • Pangalan ng Koponan sa Ingles: Car Mods Australia
  • Bansa/Rehiyon: Australia

Kung ikaw ang team leader ng team na ito, maaari kang mag-apply para sumali sa 51GT3. Pagkatapos sumali, maaari mong i-update ang profile ng iyong team, mga larawan, atbp., at bibigyan namin ng prayoridad ang pagsasama ng mga resulta ng team mo.

Mag-apply para sumali

Isinalin ng 51GT3 X-lingual AI.

Buod ng Pagganap ng Team Car Mods Australia

Kabuuang Mga Karera

13

Kabuuang Serye: 1

Panalo na Porsyento

30.8%

Mga Kampeon: 4

Rate ng Podium

84.6%

Mga Podium: 11

Rate ng Pagtatapos

84.6%

Mga Pagtatapos: 11

Ang performance data sa itaas ay binuo ng 51GT3 batay sa opisyal na inilathalang resulta ng karera mula sa mga awtorisadong kaganapan na naitala sa database ng 51GT3. I-click dito upang makipag-ugnayan sa amin upang magsumite ng data.

Car Mods Australia Rating at Reviews


Rating at Review

Mga Resulta ng Qualifying ng Team Car Mods Australia

Tingnan lahat ng resulta

I-click para sundan at makakatanggap ka ng mga abiso kapag na-update ang data. Kung mayroon kang kaugnay na data, huwag mag-atubiling isumite ito. Isumite ang datos

Pagsasalin ng Team Car Mods Australia Racing Series sa Buong Taon

Mga Driver ng Team Car Mods Australia Sa Loob ng mga Taon

Mga Sasakyan ng Karera ng Koponan Car Mods Australia Sa Loob ng mga Taon